KRABITAXICAB
BOOKNOW

Bảng giá taxi Krabi 2026

Giá một chiều mỗi xe từ sân bay Krabi, thị trấn Krabi và Ao Nang.

Krabi

TuyếnkmSedan taxiSedan cao cấpSUV gia đìnhXe van nhỏXe van lớn
Thị trấn Krabi3490550550630730
Bến phà Krabi (đi Phi Phi / Koh Lanta)4250330330350410
Chùa Hang Hổ (Wat Tham Suea)8390440470490590
Sân golf Krabi126808308508901,030
Sân bay Krabi (KBV)15510590600630730
Ao Nammao15400500650470740
Railay (qua bến Ao Nang / Ao Nammao)18590600620650750
Ao Nang / Phra Nang / Noppharat Thara20490550550650750
Bãi biển Klong Muang28590680690730850
Bãi Tubkaek / Phulay Bay30670760780820950
Bến Thalane (đi Koh Yao)307508308508901,030
Bến Laem Kruat (Koh Jum / Koh Pu)407508608809301,080
Ao Luek451,0308308508901,030
Klong Thom (Hồ Ngọc Bích / suối nóng)456809109309801,140
Khao Phanom607108708909401,090
Koh Lanta (Klong Nin, Kantiang)1102,6902,8902,9903,0903,490

Phuket

TuyếnkmSedan taxiSedan cao cấpSUV gia đìnhXe van nhỏXe van lớn
Mũi Yamu1652,7502,9502,9502,9903,190
Bến Bang Rong1652,7502,9502,9502,9903,190
Bến du thuyền Boat Lagoon1652,8503,1503,1503,2503,450
Royal Phuket Marina1682,8503,1503,1503,2503,450
Thalang1702,7502,9502,9502,9903,190
Bến Ao Por1702,7502,9502,9502,9903,190
Bến Laem Hin1702,7502,9502,9502,9903,190
Sân bay Phuket (HKT)1752,6502,8902,8902,9903,490
Phố cổ Phuket1752,7502,9502,9502,9903,190
Bãi Mai Khao1752,6902,8902,8902,9903,490
Bãi Nai Yang1782,6502,8502,8502,8903,090
Đảo Siray1782,8503,1503,1503,2503,450
Bến Rassada1782,7502,9502,9502,9903,190
Bãi Nai Thon1802,7502,9502,9502,9903,190
Kathu1802,7502,9502,9502,9903,190
Bãi Layan1822,7502,9502,9502,9903,190
Bãi Bang Tao1852,7502,9502,9502,9903,190
Laguna Phuket1852,8503,1503,1503,2503,450
Mũi Panwa1852,8503,1503,1503,2503,450
Vịnh Kalim1882,7502,9502,9502,9903,190
Vịnh Nakalay1882,7502,9502,9502,9903,190
Bãi biển Patong1903,2903,3903,4903,5904,090
Bãi biển Kamala1903,2903,3903,4903,5904,090
Bãi Surin (Phuket)1902,7502,9502,9502,9903,190
Bãi Pansea1902,7502,9502,9502,9903,190
Bến Chalong / vịnh Chalong1902,9503,2503,2903,3503,500
Bãi Tri Trang1923,2903,3903,4903,5904,090
Bãi biển Karon1953,2903,3903,4903,3904,090
Bãi Kata / Kata Noi1982,7502,9502,9502,9903,190
Rawai2002,9503,2503,2903,3503,500
Bãi Nai Harn2052,8503,1503,1503,2503,450

Phang Nga & Khao Lak

TuyếnkmSedan taxiSedan cao cấpSUV gia đìnhXe van nhỏXe van lớn
Thị trấn Phang Nga851,7501,9501,9502,2902,490
Bãi Natai1602,6902,8902,8902,9903,490
Bến Nam Khem (đi Koh Kho Khao)2152,9903,1203,1803,3503,890
Khao Lak (mọi bãi biển)2202,6902,7602,8202,9703,450
Bến Tab Lamu (đi quần đảo Similan)2302,4902,5902,6502,7903,240
Takua Pa2502,7903,0903,2903,5503,990
Khuraburi (đi quần đảo Surin)3004,1903,6903,7703,9704,610

Surat Thani & Samui

TuyếnkmSedan taxiSedan cao cấpSUV gia đìnhXe van nhỏXe van lớn
Vườn quốc gia Khao Sok1703,2903,3003,3703,5504,120
Sân bay Surat Thani (URT)1803,1903,3903,3903,2904,050
Thành phố Surat Thani2003,4903,6503,7903,9504,350
Bến Donsak (phà đi Koh Samui)2603,4903,6703,7503,7904,400
Bến Donsak (đi Koh Phangan / Koh Tao)2603,4903,5203,6003,7904,400
Khanom2703,6203,6503,7203,9204,550
Koh Samui tận khách sạn (gồm phà xe)3006,6906,5006,6406,9908,090
Chumphon / bến Lomprayah3805,4905,6505,7505,8906,720

Trang

TuyếnkmSedan taxiSedan cao cấpSUV gia đìnhXe van nhỏXe van lớn
Thành phố Trang1352,2902,4402,4902,3903,080
Ga tàu Trang1352,5902,5902,6502,7903,240
Sân bay Trang (TST)1402,4902,6502,6902,7903,280
Bến Pak Meng1502,1902,3402,3902,4902,980
Sikao1502,1902,3402,3902,4902,980
Bến Kuan Tung Ku1602,6902,8402,8902,9903,480
Bến Hat Yao (Trang)1752,8903,0403,0903,1903,680

Cực Nam

TuyếnkmSedan taxiSedan cao cấpSUV gia đìnhXe van nhỏXe van lớn
Nakhon Si Thammarat2303,2903,4903,9503,7904,650
Ranong3004,9904,8804,9905,2506,090
Hat Yai3004,8505,2505,4505,7506,550
Bến Pak Bara (đi Koh Lipe)3004,3904,5504,6504,7905,510
Thành phố Satun3304,4904,6404,7404,9505,790
Bến Tammalang (phà đi Langkawi)3404,4904,6504,7504,9505,650

Malaysia

TuyếnkmSedan taxiSedan cao cấpSUV gia đìnhXe van nhỏXe van lớn
Cửa khẩu Sadao (Malaysia)3605,5905,4005,5506,0006,600
Butterworth (Penang), Malaysia5209,1008,8409,0309,50011,020

KBV → ✦

Sẵn sàng khởi hành từ Krabi?

Cho chúng tôi biết điểm đón và điểm đến. Tài xế sẽ chờ bạn.